Ayyukan Yanar gizo na Semalt


Idan kuna neman madaidaicin kamfanin SEO da kamfanin na nazari, kun zo wurin da ya dace. Tare da masu amfani da 636,471 da 1,472,583 gidajen yanar gizon da aka bincika, Semalt ya gamsu abokan ciniki tare da sake dubawa don nuna. Amma ga masu karatunmu waɗanda har yanzu ba su fahimci ma'anar SEO da bincike na yanar gizo ba, ya kamata ku tsaya tare.

Barka da zuwa Semalt, babban shafin SEO da nazari mai zurfi. Mu ba wani kamfanin Mickey Mouse ne na yau da kullun da ke niyyar kawar da kuɗin da kuka samu ba. Madadin haka, mu cikakken hukumar dijital ce. Hakanan kuna samun haduwa da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu.

Membobin ƙungiyar mu sune SEO da ƙwararrun masaniyar yanar gizo waɗanda koyaushe suna shirye don halartar duk bukatunku. Ya kamata ka ji daɗin saduwa da su ka kuma tattauna da su. Su ƙwararrun masani ne, masu ƙwazo da ƙwaƙwalwa waɗanda suke da ayyuka da yawa na IT akan fayil ɗin su. Ya kamata kuma ku hadu da turbo, alamar Semalt, da dabbar mu mai kunkuru.

Idan har yanzu kuna mamakin abin da daidai muke yi, ga bayani.

Semalt yana ba da sabis na gidan yanar gizon SEO da na nazari don taimakawa samar da kuma jagorantar abokan cinikinmu. Za mu ci gaba da nazarin gidajen yanar gizon kuma mu tabbatar da cewa waɗancan hanyar sun koma ga abokan ciniki. Don haka a, muna taimaka muku samun kuɗi ta hanyar jawo hankalin abokan ciniki ga kasuwancinku ta amfani da Intanet.

A cikin tallan intanet, abokan cinikin da suka amfana da amfani da SEO yawanci suna furta kalamai kamar dutsen SEO !!! Kuma a nan shi ne dalilin

Fahimtar mahimmancin SEO da Binciken Yanar Gizo

SEO yana tsaye don haɓaka injin bincike. Wannan wata hanya ce ta dabi'a don samun abun cikin yanar gizonku ta Google. Sau da yawa, masu amfani suna tallata ko saka abun ciki akan intanet ba tare da fahimtar yadda suke aiki ba. Ka yi tunanin kasuwancin sama da masu amfani da biliyan 4 da kuma gidajen yanar gizo sama da biliyan 1.5. Ee, ba duk waɗannan rukunin yanar gizon suna ba da sabis ɗaya ba, amma kuma babu wanda ya bambanta. Duk abin da kake so ka yi, akwai wani rukunin yanar gizon da ke ba da wani abu mai kama. Don haka, don tabbatar da samfuran samfuran ku, muna amfani da SEOs.
Kun san yadda wasu lokuta kuke tafiya akan Google don bincika samfuri ko kan magana, amma kuna samun shafukan martani? Na tabbata kuna da, baku bukatar amsa hakan.

Koyaya, Google yana shirya sakamakon bincikenku cikin tsari na musamman. Yanzu, wannan ba sa'a bane, sakamakon SEO ne. Yawancin mutanen da suke amfani da yanar gizo a yau suna samun amsar tambayoyin da suke yi a cikin sakamakon bincike na farko guda biyar da aka nuna. Wannan yana nufin cewa da wuya masu amfani da intanet su taɓa ziyartar sauran sakamakon 5-7 a shafi na farko. Sannan, yi tunanin sakamakon bincike a shafi na biyu, ko na ukun. Shin kun taɓa bincika wani abu kuma dole ku shiga shafi na uku? Wannan yana nuna yadda mahimmancin amfani da SEOs zai iya zama.

A matsayinka na mai kasuwanci ko gidan yanar gizo, kana so ka samar da zirga-zirgar zirga-zirga a duk lokacin da zai yiwu saboda karin dannawa da alama yana nufin karin kudi (a fili). Don haka lokacin da shafin yanar gizonku ko ayyukarku suka nuna sakamakon bincike na farko, kun san akwai babban aiki. Abin da ya sa kuke buƙatar mu.

Semalt yana sanya ku a saman sarkar abinci, ana ganinku da farko. Don yin wannan, muna yin amfani da kalmomin shiga da bincike mai zurfi na yanar gizo. Kodayake kalmomin mahimmanci kalmomin sihiri ne na intanet, har yanzu kuna buƙatar sarrafa yanar gizo don masu amfani don danna, karanta, ko yin oda. Waɗannan abubuwan suna taimakawa Google, da sauran injunan bincike da sauri gano abun cikin ku yayin da kowane mai amfani ya bincika duk wani abin da ya shafi ku.

Don haka, idan mai amfani yana neman inda zai sayi takalma, nan da nan Google ya nemi kalmomin shiga cikin gidajen yanar gizo, amma ba tare da yanar gizo mai dacewa ba, masu amfani ba za su dame cin kasuwa a shafinku ba.

Ga jerin ayyukan da Semalt yake bayarwa

Kai tsaye SEO

Irin wannan SEO yana ba da tabbacin kyakkyawan sakamako a cikin ɗan gajeren lokaci. Wannan kunshin SEO da gaske shine cikakken kunshin gidan don kasuwancinku na kan layi.
 • Wannan yana kara ganin shafin yanar gizonku
 • Kuna samun ingantawa akan shafi
 • Muna samar da hanyar haɗin kai
 • Binciken keyword mai zurfi
 • Rahotanni na binciken yanar gizo
Irƙirar gidan yanar gizon mai ban tsoro ba duk yana ɗaukar don ƙirƙirar zirga-zirga ba. Idan ka rasa ilimin yadda ake fitar da shi zuwa babban matsayi a Google, da kyar yake da matsala. Don farashin $ 0.99 kawai, kuna fara kamfen na SEO wanda zai ba ku wata fa'ida. Koda a matsayin mai farawa a cikin inganta injin bincike, muna ba ku duk abin da zaku buƙaci inganta shafin yanar gizonku akan layi. Muna ba da damar yin amfani da wannan saiti na fararen dabaru na SEO SEO don ayyukanku. Ko, zaku iya sadar da mafi kyawun ƙwarewar abokin ciniki ta hanyar samar da ayyukan SEO dangane da ƙwarewar mu ta musamman. Bari mai araha Auto SEO yayi aiki a gare ku kuma ya samar da sakamako mai sauri da tasiri 100%.

Wanene wannan tayin?

Auto SEO na iya zama da amfani ga masu gidan yanar gizon, ƙananan kasuwanni ko farawa, kamfanoni, da masu ba da izini.

CIGABA

Wannan wata fasaha ce ta SEO wacce aka tsara don nasarar kasuwancin ku. Wannan yana samun ku saman Google.

Wannan kunshin yayi:
 • Inganta ciki
 • Gyara kuskuren gidan yanar gizon
 • Rubutun abun ciki
 • Hada hanyar shiga
 • Taimako da tuntuɓar juna
Manufar kowane kasuwanci ya kamata ya zama mafi kyau. Ka yi tunanin kamfani naka wanda ke bayyane a cikin jerin kamfani mafi girma na Forbes. Karku manta da tunani; yana yiwuwa tare da abubuwa uku masu mahimmanci tallace-tallace, riba, da haɗin gwiwa. Wadannan mahimman abubuwa guda uku sune abubuwan da kuke buƙatar rayuwa a duniyar kasuwanci.

FullSEO zai taimaka muku gauraya dukkanin abubuwan guda uku, yana ba ku fara tashi zuwa wadata. Kungiyoyin mu na ƙwararrun SEO suna haɓakawa da aiwatar da tsari na mutum don inganta injin bincike da haɓaka yanar gizo wanda aka tsara musamman don dacewa da bukatun kasuwancin ku. Tare da taimakonmu, shafin yanar gizonku zai ɗauki shafi na farko kawai amma a saman matsayi a cikin binciken kwayoyin Google. Duk lokacin da mutane suka nemi wani kaya mai kama da abin da kuka bayar, za mu kore su zuwa shafinku.

Wanene ke amfana daga Semalt FullSEO?

Duk da yake babban kunshinmu na FullSEO an tsara shi ne don ayyukan kasuwanci da kasuwancin e-commerce, yana da fa'ida ga masu farawa da masu kula da gidan yanar gizo gami da entrepreneursan kasuwa da ke son yin amfani da yanar gizo.

Binciken Yanar Gizo na Semalt

Mun bincika shafukan yanar gizonku kuma muna ɗaukar su zuwa saman 10 na Google a cikin mafi ƙarancin lokacin da zai yiwu. Ta amfani da jerin kalmomin Semalt da masu cuta, zaka sami ci gaba.

Muna samar da ayyuka kamar su:
 • Dubawa shafin yanar gizonku
 • Bayyana hangen nesa na gidan yanar gizon ka
 • Binciko shafukan yanar gizo masu gasa
 • Gano kurakuran inganta shafi
 • Sami cikakkun rahotannin yanar gizo.
Shin kuna ƙoƙarin zuwa saman, amma kawai ba ya aiki? Masu sauraron ku da kuke nema ba su nemo gidan yanar gizonku ba? Samun amsoshin waɗannan tambayoyin ta amfani da Namu Yanar Gizo Semalt na kyauta don bincike da nazari na gidan yanar gizonku. Binciken mahimman kalmomin yanar gizon yanar gizon mu kuma yana nuna matsayin shafin yanar gizonku akan Google SERPs. Bayan wannan, muna ba da shawarar kalmomin da za su jawo hankalin masu sauraron ku. Gano abin da mutane suke nema don mafi yawan abubuwa kuma ka gaya musu abin da suke buƙata. Ta hanyar lura da gasawarku, muna gano asirinsu ga nasara. Bayan haka, muna gyara da amfani da wannan sabon ilimin don ingantawar ku ta yanar gizo.

A ƙarshe, muna samar da cikakken rahoton yanar gizo kuma muna taimakawa gyara kurakuran da muka lura. A matsayin mu na gidan yanar gizo, muna taimaka muku da shafin yanar gizon ku masu arziki.

Wanene ke amfana daga Semalt Yanar Gizo Yanar gizo?

Muna ba da shawarar wannan ga duk wanda ke son samun mafi kyawun yanar gizo. Masu kula da gidan yanar gizo, kananan masu kasuwanci, kamfanoni, masu farawa, da masu 'yancin kai suma zasu iya amfani da wannan sabis ɗin.

Ci gaban Yanar gizo

Muna ƙirƙirar shafukan yanar gizo masu ban mamaki ga kowane masana'antu da mai amfani. Shafukan da muke ƙirƙira zasu iya zama HQ na dijital na komai akan layi, daga kamfanoni na kan layi, kasuwancin masu zaman kansu, da shagunan, ko ɗakuna don masu ƙirƙira, masu zane-zane, duk sauran masu amfani waɗanda suke da dabaru masu ban sha'awa da suke buƙatar samun su ta yanar gizo. Kuna iya dogaro da sabis ɗinmu na ƙwararru don samun hankalin da ya cancanci ku.

Bayyanannun shafukan yanar gizonku suna faɗi da yawa game da samfuran ku. Abubuwan da ke jan hankalin mutane, launuka, da kuma zanen su kamar yadda kayanka suke a rayuwa ta zahiri. Yanar gizon da zata kayatar damu zata iya zama mai tantance wanda zai tsaya don duba abinda ke cikin gidan yanar gizan ku.

Shirin ci gaban yanar gizon mu yana ba da:
 • M da kuma aikin zane
 • Aiwatar da mafita na CMS
 • Visara yawan gani
 • Haɗin haɗi mai sauƙi da kuma API
 • Haɓaka E-kasuwanci
 • Taimako da kiyayewa
Wanene ke amfana daga shirin ci gaban yanar gizo na Semalt?

Masu kula da gidan yanar gizo, kananan masu kasuwanci, kamfanoni, masu farawa, da masu kyauta sun kamata su sami 'yanci su duba wannan.

Bidiyo

Thingsauki abubuwa na yau da kullun kuma ku sa su zama masu ban mamaki. Muna ba da ra'ayoyin ku, rai, motsi, murya, da aikin ku.
 • Muna inganta tunanin ku
 • Rubuta rubutun
 • Cire rubutun
 • Yi amfani da murfin muryar kwararru
Kar kawai gaya wa masu kallo abin da kuka bayar, nuna shi. Don kasancewa gaban gasarku, kuna buƙatar tunani a waje da akwatin. Yi wani abu da yafi wanda kishiyarka zata iya hangowa. Tare da taimakonmu, zaku sami bidiyon hadin kai mai ban mamaki wanda babu shakka zai burge abokan cinikin ku na yau da kullun. Faɗa mana tunaninku da kallon mu don canza shi zuwa bidiyo na gabatarwa da zaku iya bugawa don juyar da abubuwan dannawa ga abokan ciniki. Bidiyo suna yin wata hanya mai ban sha'awa don sadarwa da sabis. Kuna faɗi abubuwa da yawa fiye da ɗan gajeren lokaci kuma ku bar su tuna da alama yayin da suke raba bidiyon ku tare da abokansu. Kuna samun jin daɗin tallan kyauta saboda ingantaccen bayanin bidiyo.

Cikakken Stack

Wata rana, abin ya faru da mu cewa abin da ya taimaka kasuwancinmu zai iya aiki ga wasu. Muna taimaka muku ƙirƙirar alama, kuma muna inganta shi akan yanar gizo. Mun san cewa dukkanmu muna son yin yawancin abubuwan da kanmu, amma ya kamata a bar wasu kwararru ga kwararru. Bari mu kawo muku sakamako mai ban mamaki a cikin aikinmu. Tare da shekaru gwaninta ka sami cikakkiyar yanki ta cake ba tare da fuskantar ƙalubalen da muka fuskanta wajen daidaita girke-girkenmu ba. Za mu iya kirkirar kirkirar dabarun inganta yanar gizanku akan yanar gizo.
Wannan abin da muke kira sabis na dijital na cike da kayan aiki ne.

Abokan cinikinmu koyaushe suna gamsuwa, kuma suna da kyau su bar mu da labaru masu ban mamaki game da yadda gidan yanar gizon su, wanda a baya babu inda za'a same shi, yanzu yana cikin manyan rukunin yanar gizo. Idan ana son ganin karin magana, ana iya samun wadannan kararrakin anan.

Semalt buɗe wa kowa ne, ba tare da la'akari da yaren da kuke magana ba. Manajojinmu za su sami harshe na gama gari tare da ku. Bayan haka, muna magana da manyan yarukan kamar Turanci, Faransanci, Italiyanci, Baturke, da ƙari mai yawa.

Mun fahimci cewa sanin burin ku na iya yin sauti kaɗan. Amma, tare da taimakonmu, ba kwa buƙatar ɗaukar nauyi a kanku. Masananmu suna sauƙaƙe duk waɗannan ayyuka masu wahala. A ƙarshe, manufarmu ita ce tabbatar da cewa ba kawai kun gamsu ba amma shafin yanar gizonku yana saman.

Me yasa baku yi rajista tare da mu ba yau kuma ku kasance cikin manyan ƙungiyar !!!

send email